Kwanan nan mun sami ɗayan abokin ciniki wanda ke buƙatar keɓance 3500 nits LCD dispaly don aikace-aikacen su na VR.
Ee, yana iya kasancewa aikace-aikacen VR kullum baya buƙatar haske mai girma, saboda yawanci mutum ba zai iya ɗaukar nits mai girma haka ba.Bayan mun san cewa ana amfani da shi ga mutum na musamman wanda ido yana buƙatar wannan haske don bincika inda akwai preblem kuma kawai ya ga lokacin harbi sosai.
Injiniyoyin mu suna yin nuni da yawa, kafin mu fara keɓancewa, abokan ciniki suna da ruɗani da mu da yawa, ɗaya shine ba sa ganin mu, don haka ba su san ko za mu iya yin wannan ba, na biyu, suna tunanin mu ɗan China ne wanda zai iya yin kayayyaki masu kyau. ,amma don tambayar fasaha suna tunanin Amurka ko wasu ƙasashe masu tasowa ne kawai zasu iya yin wannan.don haka game da waɗannan dalilai, matakinmu na farko yana da wuyar gaske.amma injiniyoyinmu, shugabanmu, ma'aikatanmu da duk ma'aikatanmu ba su daina ba, don haka mun yanke shawarar yin gwaji don nuna abokan cinikinmu.don haka injiniyoyinmu suna amfani da kayan aikin hasken baya don gwada nuni na baya wanda aka keɓance 2500nits dispaly don abokan ciniki, kuma suna amfani da ƙarfin gwaji da kayan aikin wuta don nuna madaidaicin ƙarfin lantarki da ƙarfi ga abokan ciniki.don haka abokan ciniki sun ɗan amince mana .sannan suka ce mu yi musu zane , injiniyoyinmu aslo yi .kullum abokan ciniki samun zane zai yanke shawarar ko fara aiki .amma wannan abokin ciniki yana buƙatar mu mu bayyana kuma mu nemi mu yi cikakke.don haka dole ne mu sake canzawa, sake bayyanawa akai-akai.
A ƙarshe sun yanke shawarar zaɓe mu .lokacin da muka shirya injiniyoyinmu don yin , sai abokan cinikinmu suka gaya mana cewa za su buƙaci ziyartar kamfaninmu don duba yadda za mu yi, wataƙila kuna da ji: babbar tambaya ce, saboda wannan shine ma'aikatan injiniya , yadda za a bayyana .sai kamfaninmu ya yanke shawarar yin taro don tattaunawa da warware wannan tambayar.A ƙarshe suna tunanin tura injiniyoyi don yin sauri, don haka muna yin samfuri na biyu a wannan ranar wanda abokin ciniki ya zo nan.ya duba samples da test is ok.Bayan ya koma offcie , za mu fara nuna na uku versions .
Anan a ƙarshe ana nuna nau'ikan nau'ikan da suka dace da buƙatun abokin ciniki.
Lokacin aikawa: Agusta-19-2019